MAIN PAGE SITE INDEX CONTACT US HELP
  PostedComments
NAVIGATION
SEARCH
 
SPECIAL  
ARCHIVES  
Comment This Article Send this article

Kamati ya Bunge ya Ulinzi yamwita Masha


Tunahitaji kamati za Bunge kufanya kazi zake kwa umakini. Kwa kufanya hivi bunge litakuwa linatimiza vyema kazi yake ya kuisimamia serikali katika utendaji wake wa siku kwa siku.
  • Comment by Temu Goodluck
  • Date              Monday 02 February 2009
  • View Original Story

Privacy Statement Terms Of Use ©1998-2007 IPPMedia Ltd.  All Rights Reserved.